นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย (ยสท.) มอบหมายให้ นายรักษ์ศักดิ์ อินทร์ปราบ รองผู้ว่าการด้านการตลาด การยาสูบแห่งประเทศไทย (ยสท.) เป็นประธานในพิธี นำคณะผู้บริหาร ยสท. ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เพื่อถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยประธานในพิธีได้ถวายความเคารพและเปิดกรวยกระทงดอกไม้ถวายราชสักการะเบื้องหน้าพระฉายาลักษณ์ จากนั้นกล่าวอาศิรวาทถวายพระพรชัยมงคล จากนั้นผู้ว่าการ ยสท. นำคณะผู้บริหาร ยสท. ร่วมลงนามถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ณ ห้องโถงกลาง ชั้น 2 ตึกอำนวยการ การยาสูบแห่งประเทศไทย สำนักงานใหญ่ คลองเตย เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/1-5-1024x702.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-13_0-1024x715.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-13_0-1024x715.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-16_0-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-16_0-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/3-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/3-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/4-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/4-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1718-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1718-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1719-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1719-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1728-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1728-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1731-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1731-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1738-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1738-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1740-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1740-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/6-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/6-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/7-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/7-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1742-1-1024x687.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1742-1-1024x687.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-8_0-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-8_0-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-12_0-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/K-12_0-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1761-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1761-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1765-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1765-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1770-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1770-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1773-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1773-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1776-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1776-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1781-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1781-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1784-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1784-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1787-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1787-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1789-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1789-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1792-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1792-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1795-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5L5A1795-1-1024x683.jpg)
กองสื่อสารองค์กร