นางนริสา ชัยอำนาจ ผู้อำนวยการฝ่ายอำนวยการและสื่อสารองค์กร เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมถวายเทียนเป็นพุทธบูชา โดยเสด็จพระราชกุศล เนื่องในพระราชพิธีทรงบำเพ็ญพระราชกุศลวิสาขบูชา พุทธศักราช 2567 เพื่อร่วมสืบทอดประเพณี ทำนุบำรุงศาสนา และร่วมธำรงไว้ซึ่งความสถาพรแห่งพระพุทธศาสนาในประเทศไทยสืบไป ณ วัดพระศรีรัตนศาสดาราม ในพระบรมมหาราชวัง เมื่อวันที่ 20 พฤษภาคม 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/FK4A4924_0-1024x747.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/FK4A4930_1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/FK4A4930_1-1024x683.jpg)
กองสื่อสารองค์กร