นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย (ยสท.) นำคณะผู้บริหาร ยสท. บันทึกเทปถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์กองทัพบก ช่อง 5 เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/1-1-683x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/6-680x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/6-680x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/7-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/7-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/8-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/8-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/9-683x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/9-683x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/10-683x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/10-683x1024.jpg)
กองสื่อสารองค์กร