นายยรรยงค์ พรรณา รองผู้ว่าการด้านการผลิต เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย เข้ารับมอบโล่รางวัลสถานประกอบการที่ผ่านการประเมินธรรมาภิบาลสิ่งแวดล้อม ประจำปี 2566 จากกระทรวงอุตสาหกรรม ภายใต้การมีส่วนร่วมและการตอบสนองที่เกิดประโยชน์ต่อชุมชนในพื้นที่ที่สถานประกอบการตั้งอยู่ ณ สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__2130468_0-768x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__2130471_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__2130471_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__2130472_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__2130472_0-1024x768.jpg)
กองสื่อสารองค์กร