นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย พร้อมด้วย นายรักษ์ศักดิ์ อินทร์ปราบ รองผู้ว่าการด้านการตลาด และผู้บริหารฝ่ายยุทธศาสตร์องค์กร ให้การต้อนรับ นางสาวเบญจวรรณ เปี่ยมสุวรรณ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายการเดินรถองค์การ 2 รักษาการในตำแหน่งรองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร คณะผู้บริหารและพนักงานสำนักบริหารความเสี่ยงและควบคุมภายใน องค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพ (ขสมก.) ในการเข้าร่วมประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายใน ซึ่งจะดำเนินกิจกรรมร่วมกันในปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 3 ตึกอำนวยการ การยาสูบแห่งประเทศไทย สำนักงานใหญ่ คลองเตย เมื่อวันที่ 15 ธันวาคม 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/6B0337B6-9118-4CB2-B6A6-D2B58571E0F6-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1313-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1313-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1320-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1320-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1324-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1324-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1346-1024x639.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/12/FK4A1346-1024x639.jpg)
กองสื่อสารองค์กร