นายยรรยงค์ พรรณา รองผู้ว่าการด้านการผลิต พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และพนักงานยสท. เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระมงกุฏเกล้าเจ้าอยู่หัว (รัชกาลที่ 6) เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ บริเวณหน้าสวนลุมพินี ถนนพระราม 4 กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-1g-1024x651.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-2g-1024x663.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-2g-1024x663.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-3g-1024x635.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-3g-1024x635.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-4g-1024x688.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/K-6-4g-1024x688.jpg)