นายณัฐพงษ์ สำราญ ผู้อำนวยการฝ่ายใบยา และนายพงษ์สันต์ โนสุ รองผู้อำนวยการฝ่ายใบยา เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ไปร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันครบรอบวันสถาปนาธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร ก้าวสู่ปีที่ 58 ณ โถง ชั้น 2 อาคารทาวเวอร์ ธ.ก.ส. สำนักงานใหญ่ ถนนพหลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจัตุจักร กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/11/TK-9re-1024x655.jpg)