นางประไพ อาพรศรี ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรบุคคล พร้อมด้วยพนักงานยสท. เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระปิยมหาราช (รัชกาลที่ 5) เนื่องในวันปิยมหาราช เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ พระบรมราชานุสาวรีย์ บริเวณลานพระราชวังดุสิต (พระบรมรูปทรงม้า) และลานหน้ากระทรวงการคลัง เมื่อวันที่ 23 ตุลาคม 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-3-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-3-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-6-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/K-5-6-1024x683.jpg)
กองสื่อสารองค์กร
News & Photos by S.Jnas