นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยรองผู้ว่าการ คณะผู้บริหารและพนักงานการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย เนื่องในโอกาสวันพระราชทานธงชาติไทย 28 กันยายน (Thai Nation Flag Day) เพื่อสร้างเสริมความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย หล่อหลอมความรักสามัคคี และเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ที่ได้พระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย ณ บริเวณด้านหน้าตึกอำนวยการ การยาสูบแห่งประเทศไทย สำนักงานใหญ่ คลองเตย เมื่อวันที่ 2 ตุลาคม 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/3-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/3-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/6-1024x577.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/6-1024x577.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/7-1024x577.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/7-1024x577.jpg)
กองสื่อสารองค์กร