นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการ และนายรักษ์ศักด์ อินทร์ปราบ รองผู้ว่าการด้านบริหารจัดการผลิต ประชุมร่วมกับผู้บริหารสำนักงานทรัพย์สินพระมหากษัตริย์ เพื่อหารือเกี่ยวกับโครงการพัฒนาพื้นที่บริเวณริมถนนพระรามที่ 4 (ซอยโรงงานยาสูบ) โดยผู้บริหาร ยสท. ได้มีการเจรจาและยื่นข้อเสนอแนะให้สำนักงานทรัพย์สินพระมหากษัตริย์ ดำเนินการปรับปรุงถนนทางเข้าการยาสูบแห่งประเทศไทยด้านถนนพระราม 4 และเพิ่มทางเท้าเพื่อให้พนักงานและประชาชนทั่วไปสามารถสัญจรได้อย่างสะดวกและมีความปลอดภัย โดยได้ประชุมหารือกัน ณ ห้องประชุม 4102 อาคาร 4 สำนักงานทรัพย์สินพระมหากษัตริย์ เมื่อวันที่ 8 สิงหาคม 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/08/S__6193172_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/08/S__6193173_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/08/S__6193173_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/08/S__6193174_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/08/S__6193174_0_0-1024x768.jpg)
กองสื่อสารองค์กร