นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย (ยสท.) เป็นประธานในพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทานของผู้บริหารและพนักงานการยาสูบแห่งประเทศไทย ประจำปี 2565 โดยมีคณะกรรมการ คณะผู้บริหาร และผู้แทนพนักงาน ยสท. จากส่วนงานต่างๆ เข้าร่วมในพิธี ณ วัดราชสิงขร แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร เมื่อวันที่ 29 ตุลาคม 2565
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-8.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-47.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-47.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-52.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-52.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-66.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-66.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-91.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-91.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-98.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-98.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-101.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-101.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-104.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-104.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-108.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-108.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-115.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-115.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-119.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-119.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-130.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-130.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-132.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-132.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-134.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-134.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-136.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-136.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-139.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-139.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-145.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-145.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-152.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-152.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-165.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-165.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-166.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2022/11/KR-166.jpg)